Chào mừng các bạn đến với forum Tuyết Ngàn Năm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào tất cả các bạn , CẢm ơn các bạn đã ghé thăm trang wed https://tuyetngannam.forumvi.com/ Chúc các bạn vui vẻ tại forum

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Ngàn Thu Vĩnh Biệt

Go down 
Tác giảThông điệp
O=b3_RaIn[J]2yAng_UnnA=O
Smod
Smod
O=b3_RaIn[J]2yAng_UnnA=O

Ngàn Thu Vĩnh Biệt Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngàn Thu Vĩnh Biệt   Ngàn Thu Vĩnh Biệt Icon_minitimeSun Jun 15, 2008 9:46 pm

Hiếu Kent

Rap:
Khi bình minh một chợt tỉnh giấc và nhặt được trong giấc trái tim mỗi người khuất. Không phải ai gian lao mà chính là thằng bạn tôi,thằng anh em của tôi mà tôi không thể nào tin không thể nào ngờ cữ nghỉ là một trò đùa ngu dại ngu ngơ nhưng rồi một sự thật mà tôi đành phải chấp nhận bạn tôi đã khuất,nước mắt cứ tuôn cứ chảy vào trên khuôn mặt tôi nghẹn ngào đắng cay mà tôi không thể nào nói một lời.

Khóc cho bạn tôi, khóc cho cuộc đời
Nỗi đau giờ đây không thể nào quên
Trái đất cuồng quay không ai ở gần
Mất đi vì sao rơi lòng tôi muốn não nơi

Rap:
Vì sao mày lại ra đi để mọi người không ai hay. Trên tao lại được đâu có thấy. Trời đất như điên đảo cuồng quay. Tôi nhìn ảnh thằng bạn tôi mà vẫn cười nghẹn ngào nước mắt rớt trên bờ môi. Ông trời ơi! Ông có mắt mà như mù, thằng bạn tôi nó sống trong tại sao ông lại đem nó sang thế giới bên kia. Còn những kẻ bận tâm vô tâm chúng mày tồn tại trên thế giới này là sao, là sao, là sao. Mày tỉnh dậy lại đi thằng kia. Mày hãy nói cho tao biết tại sao mày không nói cho tao mày bị sao. Mày bị ung thư mà mày kể cho tao cơn quậy nó hành hạ mày để rồi sự thật mày vẫn còn được cười vậy sao. Mày vẫn còn giấu tao là sao. Mày tỉnh dậy lại đi, mày tỉnh dây lại đi, mày tỉnh dây lại đi và hãy nói cho tao biết.
Ngàn Thu Vĩnh Biệt lyrics on

Rap:
Chiếc quan tài động đầy nước mắt không như mưa chút giận lên tất cả mọi vật bạn tôi đã đi xa thật rồi. Nhìn tấm ảnh cũng không mảnh trước lúc đi xa. Lòng nghẹn ngào rượu đắng xót xa. Ở nơi thiên đường mày hãy nhớ đến tao và hãy nhớ đến anh em tao. Hãy lo sức khỏe cho mình và yên giấc nơi ngàn thu. Vĩnh biệt. Hãy yên giấc nơi ngàn thu. Một bài hát tôi muốn tặng cho người bạn của tôi. Vĩnh biệt mày.

http://music.yeucahat.com/song/Miscellaneous/34143-Ngan-Thu-Vinh-Biet~Hieu-Ken.html
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Ngan-thu-vinh-biet.IWZB7AOA.

Ngàn Thu Vĩnh Biệt
Trang 1 trong tổng số 1 trang