Chào mừng các bạn đến với forum Tuyết Ngàn Năm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào tất cả các bạn , CẢm ơn các bạn đã ghé thăm trang wed https://tuyetngannam.forumvi.com/ Chúc các bạn vui vẻ tại forum

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ga` " trổ tài thám tử"

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
gaucon_tinhnghich_vt65
Smod
Smod
gaucon_tinhnghich_vt65

ga` " trổ tài thám tử" Empty
Bài gửiTiêu đề: ga` " trổ tài thám tử"   ga` " trổ tài thám tử" Icon_minitimeSat Jun 14, 2008 8:09 pm

Tui đi chơi về,phát hiện nhỏ em đang tiếp 1 tên bạn trai trong nhà. tự nhiên máu....anh 2 nổi lên, tui ap' tai vô vach', bắt đầu nghe lén cuộc đối thoại từ bên trong : " Cho cậu chọn đó, cai' này hay cái này? " . Tiếng thằng kia : " cái này ". tiếng nhỏ em : " Rồi, coi thì coi, không được bóp đâu nghe ! "
Giọng thằng kia : " trời, không bóp thì làm sao biết được ?!. giọng nhỏ em : " trời ơi thì cậu bóp nhẹ thôi chứ!".
Tới đây thì tui xì khói lỗ tai , máu đầu tui bốc lên ngùn ngụt. Lao thẳng vô....hiện trường, tui bạt cho thằng họ âm tên mưu kia 1 cú như trời giáng: " cút khỏi đây ngay nhóc! ". Thằng nhỏ mặt ngơ ngác. Cô em tui bật khóc huhu : " trời ơi, anh 2 làm gì kì vậy? tụi em có làm gì đâu ?. Tui gằng trong họng : " Tụi bây tưởng tao không nghe cái gì tụi bây mới nói hả ?". Cô em ngớ ra : "Tụi em ăn kẹo xong, bèn chơi trò đố. Em xếp giấy kẹo lại cho bạn em đoan' coi cài nào còn, cái nào đã ăn. Bạn em đòi bóp thử ! vậy chứ tụi em có làm đâu ? !. " . Tui nghe tới đó, nuốt nước miếng cái ực rồi ... dzông thẳng bỏ quên luôn đôi dép !!!
Hic rỏ khổ............ lần sau gặp thằng nhoc' kia toàn đeo mặt nạ siêu nhân...
sad_lonely_cry_123
V.I.P º P.R.O
V.I.P º P.R.O
sad_lonely_cry_123

Bài gửiTiêu đề: Re: ga` " trổ tài thám tử"   ga` " trổ tài thám tử" Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 10:10 am

cái này là tại ông anh đầu óc đen tối ( mà mình cũng như ổng) Razz. Truyện này vui nhưng thể loại này thông dụng wá òi.
O=b3_RaIn[J]2yAng_UnnA=O
Smod
Smod
O=b3_RaIn[J]2yAng_UnnA=O

Bài gửiTiêu đề: Re: gÀ "tRổ tÀj tHáM tỬ"......   ga` " trổ tài thám tử" Icon_minitimeWed Jun 18, 2008 11:08 pm

pÓa tAy, đẦu óC ôNg aNh chắC cOaJ nHjù fIm sỐ eM xUj wÉ nÊn nGhĨ bẬy bẠ h-0k, nÓa cÒn nHỏ cHưA jÁm lÀm cÁj cHiỆn đÓ đÂu...... cyclops cyclops
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Ngan-thu-vinh-biet.IWZB7AOA.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ga` " trổ tài thám tử"   ga` " trổ tài thám tử" Icon_minitime

ga` " trổ tài thám tử"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Buổi chiều thu ( p14 )
» em ko bik chu? +)e^` la` j`
» Trò chơi " It's me " ( ko ghê ko ăn tiền à ) (1)
» Trò chơi " It's me " ( ko ghê ko ăn tiền à ) (2)
» Nơi không một người đàn ông nào có thể tìm thấy ."